Kamfanin Qunhai Electronics Company an kafa shi ne a cikin 1996, yana mai da hankali kan R&D da kuma samar da kayan aikin rikodin hoto na dijital. Tana da R&D, cibiyoyin talla da masana'antu a biranen Beijing da Guangdong, China. Babban kayan aikin shine kyamarar Jiki, wanda aka fi sani da cam,body sakawa bidiyo (BWV), kyamarar da aka sawa jiki ko kyamarar ɗaukar hoto. Yana daga cikin companiesan kamfanoni masu tasiri a cikin masana'antar tare da haƙƙin haƙƙin mallaki na fasaha mai zaman kanta da fasaha mai mahimmanci.Muna tallafawa OEM da ODM, yana nufin zamu iya tsara samfuran da kuke buƙata gwargwadon buƙatunku.Mun sami ingantaccen masana'antar noman ƙira, batir QCQ takardar shaida, takaddun shaida 9000, takaddun shaida na 3C, tare da ingantaccen rahoton dubawa, takaddun shaida na CB, da dai sauransu.
Mabuɗin fasaha:
1. Dogon rayuwar batir
Ana yin rikodin ci gaba fiye da awanni 11 lokacin da aka cika caji.
2. Infrared rikodin fasaha
Rikodi mai mahimmanci a cikin ƙaramin haske.
3. lightsarfin fitilun fitilu
Red da shudi mai tsananin ƙarfi da haske don faɗakarwa.
4.1080P HD ingancin bidiyo da pixels na kyamara miliyan 36
Ingancin hoto na 1080P yana la'akari da girman fayil ɗin bidiyo da ƙudurin na'urar sake kunnawa, kuma an ƙara inganta rayuwar batir.
5.Gilashin haske
Wutar lantarki mai haske a ciki tana iya kunna hasken gaggawa tare da maɓallin ɗaya.
6. Rikodi mai zaman kansa
Rikodi mai zaman kansa tare da maɓalli ɗaya.
7. Kariyar kalmar shiga
Ana buƙatar kalmomin shiga don aiki kamar kwafa da share fayiloli don kauce wa ma'aikata da ba su da alaƙa daga mummunan aiki.
8. Rakodin madauki
Kafa katin ƙwaƙwalwar ajiyar don share tsoffin fayiloli ta atomatik da adana sabbin fayiloli lokacin da katin ƙwaƙwalwar ya cika.
9. Aikin gajeren hanya mai gajeren hanya don gujewa ɓatattun bayanai
Ana iya sarrafa ayyuka masu mahimmanci cikin sauri tare da maɓalli ɗaya, wanda ya dace don sauya yanayin da ake buƙata.
10. Maɓallan maɓalli guda ɗaya mai sauƙin samun bidiyo mai kunnawa
Yayin aiwatar da rikodin bidiyo, a takaice danna maɓallin bidiyo, alamar kulle za ta bayyana a kusurwar hagu na sama na allon, kuma ba za a sake rubuta fayil ɗin da aka kulle ba. Kuna iya ganowa idan kuna son bincika kuma baya buƙatar bincika ta.
11. Nan take ka kalli rikodin baya
An shirya tare da allon inci 2 don sauƙin kallo da sake kunnawa akan kyamara.
12. Babu buƙatar shigar da direba
Babu kalmar sirri da ake buƙata don haɗawa zuwa kwamfutar, kunna da adana mafi dacewa.
13. Shirye-shiryen bidiyo guda biyu don zabi
Ana sanya Dogon clip a kafaɗa, kuma ana saka gajeren shirin a kirji.
Tambayoyi
1. Shin ƙwaƙwalwar ta isa?
Muna ba da 16GB, 32GB da 64GB don zaɓin ku.
|
600P |
720P |
1080P |
16GB |
3h28m |
2h33m |
1h49m |
32GB |
6h56m |
5h7m |
3h39m |
64GB |
13h52m |
10h16m |
7h19m |
2. Shin akwai tabbacin inganci?
Muna ba da sabis na kulawa kyauta cikin shekara guda daga siye.
3. Shin farashin ya dace?
Muna ba da ribarmu ga kwastomomi, kuma gwargwadon yawa, yawancin fifiko.